ࢵ 172

˹ѡࢵ 172 ѵԤ Сࢵ ͧ͡


С ࢵ 172


س ѧ ɮ آѲ
ԵҸԡࢵ


ë Ŵ ҡͺ
иҹࢵ 172


ªͤСࢵ 172 л 2021-2023

˹

Ѿ

1. س ѧ ɮ آѲ
Rev.Fr.Francis Xavier Kritsada Sukkaphat

ԵҸԡ
Chaplain

ͧӹ¡ŹԸʧ ѷҠ
384 蠠 6 آԷ .144 . .ҧا .ź 20150
kritsada_2617@hotmail.com

089-801-3962

2. س ι
Rev.Fr.Henry Somchai Kesee

֡ ࢵ 172
(ʹյԵҸԡáҧʹ)

͸ԡ¾ķҪҠ 11/1 آԷ .Ҫ .ź  20110
brotherkaiou@hotmail.com

064-797-8799

3. ҿ ³ç é
Chainarong Monthienvichienchai

֡ ࢵ 172
(ʹյиҹš)

1110  Էૹ بѡ ا෾  10900
cnarong@stjohn.ac.th

086-896-9393

4. ҡҷ Ծ  ҵçԷѡ
siriporn maturongpituck

֡ ࢵ 172
(ʹյиҹ)

ҹҵ 52/2-3. .ͧ .ͧ .ɳš 65000
s_maturongpituck@hotmail.com

081-962-5872

5. Ծ  ʧдѺ
Niphon Saengpradab

֡ ࢵ 172 (иҹ)

89/1 4  .ҧ  .ҧ
niphonsa@yahoo.com

081-911-9522

6. 칺 շѡ젠
Somchai Theveethivarak

֡ ࢵ 172
(ʹյиҹ)

17/21 .Ũ  .¸Թ  .٤ .١ ҹ 12130
somchai@zagro.com

081-335-7533

7. ѹ Ԫ ح͠ Andrew Wichai Bunchua

֡ ࢵ 172
(ʹյиҹ ࢵ 172/ҧʹ)

53 .ҧʹҧ .ʹآ
.ͧ .ź 20130
wichai2000@gmail.com

088-095-6587

8. ë Ŵ ҡͺTheresa Wanlada Laokobkul

иҹ
President

244/62 . ѧآŹ .ŧҴҧʹ .ʹآ .ͧ .ź 20130
wanlada87@gmail.com

086-795 -8050

9. ùت Ҥ
Maria Voranuch Kosakhan

ҷиҹ
President-Elected

4 .ѹԵ .ͧ .ѹ
vkosakhan@yahoo.com

095-491-4438

10. ѧ   Ǫѹ젠 Francis Savier Chayo Vechayant

û.¡Ԩ
Vice President / Activities

94 ع  ǧͧ ࢵͧ . 10110
banmahatai@hotmail.com

080-248-8151

11.ѡŹ Ѫա ǧͧ
Rutchaneekul Puangpon

û.¡¡
Vice President / Vocation

174/4 10 .ѡ .Ҫ .ź 20110
rutchaneekulpuangpong@gmail.com

09-2268-2916

12. ҷԾ ѲһԷ Benadette Chabathip Wattanaprasit

û.Ҫԡ
Vice President / Memberships

2969 .׺ 47/7.ͧ .ͧ.Ҫ 30000
chabathip2507@gmail.com

081 955 5737

13. ҡ絵 ѷ ൪ԡҹ젠 Maria Goretti Phatthareema Techasikarn

û.
Vice President / Communications

542/29 Ъɮ ǧʹ͡ ࢵ¢ҧ 10310
1718duo3@gmail.com

086-591-6519

14. ૫ Ҿ շѡ
Cecilia Suparb Theveethivarak

ѭԡ
Treasurer

17/21 .Ũ  .¸Թ  .٤ .١ ҹ  12130

081-668-6544

15. ͹ ʹ Ⱦó젠 Simon Sontaya Wisaphan

Ţ
Secretary

74 4 .ѹԵ .ͧ .ѹ 22000
staya2550@gmail.com

087-908-2302

16. ᫿ ԡ  ѧԹ Joseph Nikon Tangngen


4 .ѹԵ .ͧ .ѹ

085-006-5033

17.   تԵ ͡ԾѲ Maria Suchita Phuekpiphat


.ҧʹ

76/38 .5 ҹ .ѡ .Ҫ .ź 20110     
sushi.phat@gmail.com

081-982-9487

18. Ѻʵ ԧ


120/2 ׺ 8 ͧ .?Ҫ? 30000

094-387-1515

19. ë Ե ѡʧ Teresia Nomjitt Saksong


.ѡǴ ⤡Ѵ (ͧ)

54 2 . ⤡պ . ʶ
. Ҩչ 25190

099-414-5598
095-930-0529


ԸѺͺ˹觻иҹࢵ 172


Back to Homepage